DIỄN ĐÀN TÌNH THƯƠNG
CHÀO MỪNG BẠN ĐÃ GHÉ THĂM DIỄN ĐÀN TÌNH THƯƠNG.

Bạn nên đăng nhập hoặc đăng ký thì mới xem được những nội dung chính của DIỄN ĐÀN. Việc đăng nhập hoặc đăng ký làm thành viên không tốn phí gì đâu. bạn yên tâm.
Bạn cũng có thể cứ làm khách vẫn xem được một phần nội dung của Diễn đàn, nhưng bị nhiều hạn chế hạn chế ở các chuyên mục như: hoạt động của Diễn đàn, trung tâm hội thảo, giao lưu kết bạn, khu trưng bày hình ảnh ...

Bạn có thể click vào nút Do not display again để xem trước rồi đăng ký hoặc đăng nhập sau.

Chúc bạn vui vẻ khi tham quan diễn đàn!
DIỄN ĐÀN TÌNH THƯƠNG
CHÀO MỪNG BẠN ĐÃ GHÉ THĂM DIỄN ĐÀN TÌNH THƯƠNG.

Bạn nên đăng nhập hoặc đăng ký thì mới xem được những nội dung chính của DIỄN ĐÀN. Việc đăng nhập hoặc đăng ký làm thành viên không tốn phí gì đâu. bạn yên tâm.
Bạn cũng có thể cứ làm khách vẫn xem được một phần nội dung của Diễn đàn, nhưng bị nhiều hạn chế hạn chế ở các chuyên mục như: hoạt động của Diễn đàn, trung tâm hội thảo, giao lưu kết bạn, khu trưng bày hình ảnh ...

Bạn có thể click vào nút Do not display again để xem trước rồi đăng ký hoặc đăng nhập sau.

Chúc bạn vui vẻ khi tham quan diễn đàn!

Share | 

Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguoilinh559
Administrator
nguoilinh559

Nam Tổng số bài gửi : 2577
Được cám ơn : 298
Sinh nhật : 10/10/1953
Gia nhập : 14/05/2009

Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi Empty
Bài gửiTiêu đề: Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi   Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi Empty18/8/2013, 5:58 pm

Cháu Trần Phùng Hoàng Nhi 6 tuổi, gia đình thuộc hộ nghèo ở số 224 chung cư B Chợ Đầm, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang bị câm điếc bẩm sinh, bệnh tim bẩm sinh và mắt bị đục thủy tinh thể đang cần phải phẫu thuật nếu không kịp dễ bị mù vĩnh viến.

Sau khi biết tin này qua báo Khánh Hòa, DIỄN ĐÀN đã vận động quyên góp được 7.200.000 đ giúp cháu Nhi phẫu thuật mắt. Chièu nay 18/08/2013 DIỄN ĐÀN TÌNH THƯƠNG đã tổ chức trao cho gia đình cháu Trần Phùng Hoàng Nhi. Tham gia đi trao quà có mình và bạn Nguyễn Viết Lê đại diện DIỄN ĐÀN, ông Nguyễn Hữu Tường tổ trưởng tổ dân phố nơi mình đang sống

Sau khi thăm hỏi gia đình, ông Nguyễn Hữu Từơng thay  mặt đoàn đã trao 7.200.000 đ cho mẹ cháu Hoàng Nhi. Mẹ cháu Nhi đã có lời cám ơn DIỄN ĐÀN và các nhà hảo tâm đã giúp đỡ gia đình trong lúc khó khăn.

Sau đây là một số hình ảnh chuyến thăm:
Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi DSCN1804b
Ông Nguyễn Hữu Tường trao 7.200.000 đ cho chị Dung mẹ cháu Hoàng Nhi

Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi DSCN1805b
Chị Dung và ông Tường cùng kiểm lại số tiền đã trao

Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi DSCN1807b
Chụp ảnh lưu niẹm. Từ phải sang trái: Nguyến Viết Lê, ông Nuyễn Hữu Tường, Admin DIỄN ĐÀN, Mẹ cháu Nhi, Bà cố cháu Nhi. Phía trước là cháu Trần Phùng Hoàng Nhi.

Mình thay mặt DIỄN ĐÀN và gia đình cháu Hoàng Nhi cám ơn tất cả các bạn đã đóng góp giú đỡ cháu chữa bệnh

Được sửa bởi nguoilinh559 ngày 18/8/2013, 8:15 pm; sửa lần 1.
18/8/2013, 5:58 pm
nguoilinh559
Tác giảThông điệp
hunghsmn
 Trung tá
hunghsmn

Nam Tổng số bài gửi : 1011
Được cám ơn : 105
Gia nhập : 30/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi   Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi Empty26/8/2013, 2:12 pm

Bé Nhi gặp may rồi các bạn ạ. Bây giờ các bạn chỉ cần gõ tên bé thì Google sẽ chỉ bài xem. Theo tin mẹ bé nhi cho biết thì tối nay 26/8 vào lúc 19h35' sẽ có chương trình trên VTC14 các nhà hảo tâm trao quà cho bé Nhi (không có chúng ta và Phường đâu vì đã trao trước rồi không trao trên TV)

26/8/2013, 2:12 pm
hunghsmn
Tác giảThông điệp
hunghsmn
 Trung tá
hunghsmn

Nam Tổng số bài gửi : 1011
Được cám ơn : 105
Gia nhập : 30/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi   Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi Empty26/8/2013, 6:17 pm

Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi 6836 Mới tìm hiểu lại thì tối nay VTC14 mới chỉ là ... kêu gọi thôi. Thôi đón xem thì biết. Mình chọp được báo Khánh Hòa nên vận động sớm. Đến nay Sau khi đã trao 7,2 triệu mọi người lại tiếp tục đóng góp. Mình đã nhận thêm được 500.000 đ và nghe con mình nói bạn của nó góp được 1,5 triệu nữa.

Xin cám ơn những tấm lòng nhân ái!

26/8/2013, 6:17 pm
hunghsmn
Tác giảThông điệp
nguoilinh559
Administrator
nguoilinh559

Nam Tổng số bài gửi : 2577
Được cám ơn : 298
Gia nhập : 14/05/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi   Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi Empty3/9/2013, 4:39 pm

Chiều nay mẹ con bé Hoàng Nhi đến chào mình để tối nay lên đường đi mổ mắt. Mình và bà Trần Thị Phi Toán đã trao nốt số tiền 3 triệu đồng mà các bạn sau đây mới góp sau :
- Bạn Bùi Hồng Đông ở TP Hô Chí Mình: 1.000.000 đ
- Bà Trần Thị Phi Toán góp thêm: 500.000 đ (đợt 1 cũng 500.000 đ)
- Tuấn HA và các bạn của Tuấn Ha: 1.500.000 đ
Tổng cộng 2 đợt đã quyên góp được cho bé Nhi 10.200.000 đ
Địa phương cũng quyên góp được 7.318.000 đ
Vậy là đủ cho bé Nhi mổ mắt rồi. Mừng cho bé được nhiều người ủng hộ.
Còn mình rất vui vì có thêm một người bạn mới là bé Nhi rất dễ thương.Very Happy
Đây là thông tin cuối cùng về việc quyên góp giúp đỡ bé Nhi. xin thông bào để các bạn biết

Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi TraoQua

Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi TraoQua2

3/9/2013, 4:39 pm
nguoilinh559
Tác giảThông điệp
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi   Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi Empty

Sponsored content
Tác giảThông điệp

Trao quà cháu Trần Phùng Hoàng Nhi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
XEM TIẾP CÁC BÀI VIẾT KHÁC:
 BÀI VIẾT MỚI CÙNG CHUYÊN MỤC:
     BÀI VIẾT LIÊN QUAN:

Similar topics

-
      » Kêu gọi ủng hộ vui tết cho các cháu khuyết tật
      » Thăm các cháu Chùa Lộc Thọ
      » Vài hình ảnh chuyến từ thiện của cháu gái
      »  Cháu bé bị cha mẹ bỏ rơi trong bệnh viện. ...
      » Chuẩn bị tổ chức vui Noel cho các cháu khuyết tật
      Trang 1 trong tổng số 1 trang